อาการและผลสำเร็จของการทำ icsi

แม่ๆ ท่านไหน ทำ icsi สำเร็จ บ้างคะ อยากทราบอาการค่ะ " ส่วนของเรา มีอาการปวดท้องน้อยมาก ถึงมากที่สุด ในวันที่ 5 หลังการใส่ตัวอ่อน (ใส่ตัวอ่อนเมื่อวันที่ 15 ก.ค.63) ..... วันที่ 6 ปวดทั้งวัน จนช่วงหัวค่ำ มีเลือกสีน้ำตาลออกมาเล็กน้อย (ส่งรูปและข้อมูลทางไลน์ให้พยาบาลที่ดูแลทราบอาการ เพื่อประเมิน) ยังไม่ร้ายแรงค่ะ หลังจากนั้นมา ก็ มีอาการปวดทุกวันแต่เป็นช่วง 2 ทุ่ใ ถึง เที่ยงคืน อุณหภูมิร่างกาย ตอนเช้า กับตอนหัวค่ำ ต่างกันมาก ในทุกๆวัน ช่วงเช้า จะอยู่ ที่ 36.6-36.7 องศา ส่วนช่วงเย็นและหัวค่ำ อยู่ที่ 37.1-37.3 องศา เราวัด วันล่ะ 2 ครั้ง ค่ะ อยากทราบประสบการณ์แม่ๆ เพื่อ หาข้อมูลค่ะ

วันนี้ตรวจไม่ขึ้นขีดค่ะ ขีดเดียวเอง 😫😫
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่