ทำบัตร ATM หาย สามารถทำบัตรใหม่ต่างสาขาได้ไหม

เป็นบัตรของธกส.ค่ะ เรามาอยู่ต่างจังหวัดกับครอบครัวเรา แต่สาขาที่เราเปิดบัญชีมันอยู่อีกจ.ที่หนึ่ง สามารถทำบัตรในสาขาต่างจังหวัดได้ไหมคะ กังวลใจมากค่ะ เราไม่สามารถไปจ.ที่เราเปิดบัญชีได้ แล้วจะต้องทำยังไงคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียน    คุณสมาชิกหมายเลข 4739122

ปัจจุบันเจ้าของบัญชีสามารถทำบัตร ATM ใบใหม่ได้ที่ ธ.ก.ส ทุกสาขา โดยเตรียมสมุดบัญชีพร้อมบัตรประชาชนติดต่อค่ะ

ขอแสดงความนับถือ
                                                            ทีมงานศูนย์บริการลูกค้าทางโทรศัพท์
                                                     ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร
แสดงความคิดเห็น
Preview