ขอคืนเงินตั๋วเครื่องบินแล้วแต่ไม่สำเร็จตั๋วยังไม่ถูกยกเลิกใช่มั้ยคะ

เราอยากจะสอบถามหน่อยค่ะคือเราจองตั๋วเครื่องบินในแอพtravelokaแล้วต้องการขอคืนเงินเพื่อเปลี่ยนไฟลท์แต่ขอเงินคืนไม่ได้เพราะเป็นนโยบายของสายการบินในเที่ยวนี้ เลยอยากสอบถามว่าตั๋วที่ขอคืนเงินไปแต่ไม่สำเร็จยังใช้ได้อยู่มั้ยคะ โดนยกเลิกไปรึยังหรือยังใช้ได้ปกติคะเพราะขอคืนเงินไม่สำเร็จ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่