ในฐานะที่ฉันเป็นเมนเทอร์พันทิป มีคนบอกว่าชีเจสจะเป็นคนที่โดนเทอาหารและไปไม่ถึง 3 คน สิ่งที่เชฟเอียนทำมันเกินไป

ครั้งก่อนฉันสวดมนต์ภาวนาส่งชีเจสถึงฝั่ง 5 คน
ครั้งนี้ฉันกลัวชีเจสจะออกจริงๆ และโดนเชฟมุกแป้ก
ทำร้ายจิตใจ สิ่งที่เชฟมุกแป้กทำมันเกินไป
สงสัยครั้งนี้การสวดมนต์ภาวนาของฉัน
อาจจะไม่ได้ผล ฉันต้องทำยังไง หรือต้องเล่นไสยศาสตร์ มนตร์ดำ มีคำแนะนำไหม
ฉันควรทำไงดี
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่