มีอุปกรณ์เสริม GoPro Hero 4 ที่สามารถแปะติดหน้าต่างเครื่องบินได้ดี ไม่หลุดขายในกรุงเทพฯมั้ยครับ แนะนำหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
คือผมซื้ออุปกรณ์เสริมมา ก่ะแปะ GoPro กับหน้าต่างเครื่องบินจาก Lazada (75 บาท) ปรากฏว่า ลองแปะแล้ว แค่ตัวอุปกรณ์เสริมเอง ยังร่วงเลยครับ นี่ต้องแบก GoPro ด้วย ไม่น่ารอดเลย ถ้าใครมี รบกวนแนะนำหน่อยครับ ขอราคาไม่แรงมากน่ะครับ ขอบคุณครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ของผมมีคล้ายๆในคลิป แต่ร่วงครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่