ช่วงนี้กลัวโควิดจะระบาดรอบ 2 ผมเลยตุนแมสไว้ประมาณ 50 กล่องจะพอมั้ยครับ

สถานการณ์ที่ผมดูข่าวมามีทั้ง สนามบิน ระยอง พัทยา โรงเรียนใกล้เคียง ล่าสุดมาหาผมที่พิษณุโลกแล้ว 
ถ้ามันระบาดรอบ 2 จะยิ่งแย่ไปกันใหญ่ เตรียมความพร้อมประมาณนี้ดีใหมครับ ( กลัวราคามันจะอัพขึ้นไปมากกว่านี้ )
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
พิษณุโลกกับระยองอยู่ไกลกันเกิน 6เมตรครับ
ปลอดภัยแล้ว

แล้วรู้รึเปล่าว่าในจังหวัดที่คุณอยู่ออกมาตรการอะไรกับคนที่มาจากระยองบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่