เรียนจบ ป.โท มีรับปริญญามั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
คือเราอยากรู้ว่าตอนเรียนต่อป.โท จะมีรับปริญญามั้ยคะ พอดีน้าเราอายุประมาน30-35 ไม่แน่ใจค่ะ แต่ว่าไปเรียนต่อป.โท แล้วเราอยากรู้ว่าตอนเรียนจบป.โทมีรับปริญญาหรือให้ของขวัญหรืออะไรมั้ยคะ พอดีไม่รู้เลยว่าต้องเตรียมพวกดอกไม้หรืออะไรไปยินดีรึเปล่าอ่ะค่ะพอดีน้าเราเป็นครูค่ะเหมือนจะไปเรียนต่อเพื่อได้ใบอะไรสักอย่างรบกวนทุกคนด้วยนะคะ😅 ขอบคุณทุกคนล่วงหน้านะคะ🙏🙏
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่