เปรี้ยวกับป๊า มินนี่ & คุณป๊า พร้อมน้องๆ อีก 2คนไปบุกบอร์ดเกมส์

กระทู้สนทนา
เปรี้ยวกับป๊า EP.นี้ บอกเลยว่าสาวกบอร์ดเกมส์ ไม่ควรพลาดจริงๆ เพราะว่าเค้าจะพาเราไปบุกบอร์ดเกมส์ถึงคลังกันเลย เลือกเล่นเกมส์กันไม่ถูกเลยทีเดียว ใครชอบเล่นแบบไหนเลือกกันเพลินแน่นอน แต่ที่รู้ๆ งานนี้ในรายการเปรี้ยวกับป๊า มินนี่เลือกกเกมส์อูฐนะจ้าาา บอกเลยว่าสนุกมาก

ใครแพ้ชนะไม่รู้ แต่งานนี้มันส์แน่! ไปดูกันเลย

ทุกคนครั้งนี้เราจะไปบุกบอร์ดเกมส์กัน
วันนี้มีสมาชิกมาเพิ่ม 2 คน คือน้องวินเนอร์ และน้องแฟร์รี่ นั่นเองจ้าาา

พร้อมลุยบอร์ดเกมส์แล้วจ้าาา

และแล้วมินนี่ก็เลือกเล่นเกมส์อูฐนั่นเอง

กติกาครั้งนี้ก็จะประมาณนี้นะ 

มาเริ่มเกมส์แข่งอูฐกันเลยดีกว่าค่าาา

มินนี่ Wow หนักมากกก

OH MY GOD

เกิดอะไรขึ้นกับมินนี่เนี่ย 555 ^^
 มินนี่น่ารักมาก และตลกมากด้วย 5555
ได้เวลามานับเหรียญกันแล้ววว ใครจะได้เท่าไหร่กันบ้างนะ

ครั้งนี้ป๊าได้ไป....10 เหรียญครับบบ

ครั้งนี้มินนี่ได้ไป ...34 เหรียญจ้าาาา

ครั้งนี้แฟร์รี่ได้ไป ...25 เหรียญจ้าาาา

ครั้งนี้วินเนอร์ได้ไป ...27 เหรียญจ้าาาา

ผู้ชนะครั้งนี้ก็คือออ...... มินนี่ เองจ้าาาาา

จบเกมส์กันไปแบบสวยๆเลยจ้าาาาา 

สามารถรับชมความสนุกของรายการเปรี้ยวกับป๊าทุกตอนได้ที่นี่https://www.bugaboo.tv/preawkabpa

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่