ทำลเซอร์ เกี่ยวกับรอยสิว ไม่หายต้องใช้เวลากี่เดือน

สอบถามว่า ผทเลเซอร์ ลอยสิวจากคลีนิค บนห้าง ทำเลเซอร์มา ชื่อ CUB อะไรเนียแหละ ครั้งละ 2500 ผมทำมา 2 ครั้งแล้ว(สอง อาทิตย์ครั้ง)มันรู้สึกว่า มาจางลงนะแต่ ยังมีความแดง ความดำตรงแถวกรามบ้างส่วนอยู่ อยากทราบว่า ต้องทำกี่ครั้งถึงจะเห็นผลชัดเจนครับ หรือมีที่ไหน รักษาดีๆราคาไม่แพงอีกไหมครับ แถว แจ้งวัฒนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่