ตัวอย่างรักแลกภพ ep 17-20 เมื่อประตูมิติเปิดขึ้นอีกครั้งแล้วทั้งสองจะตัดสินใจอย่างไร

กระทู้คำถาม
มีใครรู้ตัวอย่างนี้จบแล้วรู้สึกยังไงบ้างครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ถ้าให้ผมเดานะ ผมว่าไม่ชาญฉลาดก็ดำเกิงต้องมาขัด อาจจะปัดสมุดไม่ฝั่งใดก็ฝั่งนึงออกไป ประมาณว่ายังมีเรื่องต้องเคลียร์อยู่ 555 ไม่รู้สิจะได้กลับเร็วเกินไปเลยยังเหลืออีกตั้งเกือบ 3 อาทิตย์ ถ้านับตัวอย่างของอาทิตย์นี้ก็ยังเหลือตั้ง 2 อาทิตย์

ที่ที่งคือจากตัวอย่างคุณวรรณรู้ความจริงแล้ว ผมว่าคุณวรรณหัวสมัยใหม่น่าจะรับได้มั้งครับเดานะ 55
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่