ผมพกพริกกระเทียมไปร้านสุกี้เองได้มั้ย

เนื่องจากผมชอบทานกระเทียมพริกกับน้ำจิ้มสุกี้มากๆๆ ขนาดพริกกระเทียมมาเต็มถ้วยน้ำจิ้มสุกี้ ผมกินหมดไม่เหลือ แถมไม่พออีก ด้วยความที่เป็นคนขี้เกรงใจ ไม่ค่อยกล้าเรียกพนักงานบ่อย เพราะพนักงานเอามาเสริฟ์ทีละน้อยๆถ้วยเล็กๆ ก็เข้าใจครับ บางคนไม่กินเอามาเสริฟเยอะก็เสียของจึงอยากรู้ผมพกพริกกระเทียมไปเองได้มั้ยครับ อีกอย่างพริกในร้านไม่ค่อยเผ็ด พกไปเองจะเอาแบบเผ็ด จัดหนักไปเลย 
ปล.ที่จะพกไปเองเพราะเห็นที่ร้านมันฟรี แต่ถ้าเสียเงินก็ไม่พกไปหรอกครับ มันน่าเกลียด
*ร้านMK ชอบไปที่สุด
แสดงความคิดเห็น