ทำไมคนบางกลุ่มถึงชอบจุ้นจ้านเรื่องของคนอื่นจัง

กระทู้คำถาม
ทำไมถึงชอบจุ้นจ้านกับเรื่องของคนอื่นจังคะ อันที่จริงก็ทั้งผู้ชายและผู้หญิงนั่นแหละ แต่อย่างแรกเลยที่อยากจะบอกเผื่อคนบางกลุ่มจะไม่รู้นะคะ not all ค่ะ
ทำไมตั้งคำถามกับเรื่องความชอบส่วนตัวของผู้หญิงอย่างนู้นอย่างนี้ และชอบรุกล้ำหรือพูดจาละเมิดผู้อื่น และอีกเยอะค่ะ จึงอยากถามตามหัวข้อเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่