Black list Visa (EU) เช้งเก้น

1 สถานทูตให้วีซ่ามาเป็น 35 วัน เราต้องเดินทางกลับก่อนกี่วันคะ ( กำหนดวันกลับควรเป็นแบบไหนดี) หรืออยู่ได้ถึง 35 วัน
    ***เราขอวีซ่าท่องเที่ยว/เยี่ยมเยียน 1 เดือน แต่ทางสถานทูตให้มาเป็น 35 วันค่ะ***

2 ถ้าเราติด black list วีซ่า EU กี่ปีหรือกี่เดือนถึงจะยื่นขอวีซ่าใหม่ได้คะ

***เผื่อดูกำหนดวันกลับไม่ถูกเดี๋ยวติดแบล็คลิสต์ค่ะ***
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่