ช่วยแนะนำกระเป๋าแบรนด์เนมไว้ใช้ไปงานให้หน่อยค่ะ

บอกก่อนว่า
ปกติใช้แต่กระเป๋าแนว backpack
ของ adidas ราคา1-2พันบาท สไตล์แบบ sport เท่ๆหน่อย
แล้วเวลาที่จะต้องไปงานเลี้ยง งานแต่ง
บางงานมีคนบอกว่ากระเป๋าสไตล์ที่เราใช้อยู่ไม่ค่อยเหมาะกับงาน
เลยต้องมาหาซื้อสไตล์ผู้หญิ๊ง~ผู้หญิง
ดูของแบรนเนมมาสักพักหลายไปยี่ห้อ แล้วเลือกไม่ถูกเลยค่ะ ที่รู้ๆคือสไตล์มันไม่ใช่อะ
ไม่จำกัดงบ ช่วยแนะนำให้ที อยากได้แบบ
สีธรรมดา ไม่เอาพวกสีส้ม สีเขียว

แต่ละใบที่ดูก็ไม่เข้าใจจริงๆ ออกแบบแบบนี้มันสวยยังไงว้า555 

ที่เลือกของแบรน เพราะคิดว่ามันน่าจะทนค่ะ
Adidas ไม่แพงแต่ใช้มา10กว่าปีละ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
สำหรับความคิดเห็นเรานะ ซื้อดีๆ ยี่ห้อดีๆ ไว้ใบนึง ใช้ได้นานๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะ
เราเป็นเหมือนเจ้าของกระทู้ คือไม่ค่อยแต่งตัว กระเป๋าก็เน้นเอาสะดวกเราเนอะ ไม่ได้หญิงหวานมากมาย
แต่พอออกงาน เราลงทุนซื้อ channel ไว้ใบนึง เอารุ่น classic ก็ได้ค่ะ
รุ่นนี้แบบเรียบๆ ถือไปไหนก็ดูดี ออกงานได้หลากหลาย
ส่วนเรื่องราคา ลองดูเป็นมือสองในร้านขายแบรนด์เนมค่ะ siambrandname2018 ก็ร้านดัง ไว้ใจได้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่