ขอถามผู้รู้หน่อยค่ะ อยากพิมพ์ตัวเลขใน excel แล้วออกมาเป็นตัวหนังสือ

สวัสดีค่ะ, อยากจะขอถามผู้รู้ เก่ง Excel หน่อยค่ะ คือว่าอยากจะพิมพ์ตัวเลขใน excel แล้วมันออกมาเป็นตัวหนังสือเอง แบบกำหนดเองอ่ะค่ะ ยกตัวอย่างเช่น อยากจะกำหนดว่า "001" แล้วมันขื้นในแถวต่อไปว่า "ข้าวมันไก่" แล้วถ้าพิมพ์ว่า"002" ตัวหนังสือมันขึ้นเองว่า "คะน้าหมูกรอบ" ก็ประมาณนี้นะคะ ขอบคุณมากๆเลยนะคะสำหรับใครที่มาคำตอบ ขอบคุณค่ะ🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่