ใครสะสมการ์ดในบั้มจีเฟรนด์บ้างคะ

กำลังตามเก็บการ์ดเมนอยู่ เราซื้อการ์ดมาจากในทวิตอ่ะคะ ตอนซื้อได้ของเเถมเป็นการ์ดเเฟนเมดด้วย เเต่การ์ดเเฟนเมดคือผิวสัมผัสเหมือนกันการ์ดในบั้มเลยค่ะ ก็เลยไม่เเน่ใจว่าปลอมรึเปล่า (ที่ร้านบอกเราว่าเป็นของเเท้ค่ะ) อยากถามเพื่อนๆบัดดี้ว่า
1. การ์ดบั้มLoLนี่มันเป็นการ์ดเเบบด้านรึเปล่าคะ เราเห็นการ์ดบั้มอื่นเป็นการ์ดเเบบกระดาษมันทั้งนั้นเลย ใครมีการ์ดบั้มนี้ช่วยบอกหน่อยค่ะว่าที่เราได้มาคือเเท้รึเปล่า
2. การ์ดบั้มtime for the moon night ขนาดมันไม่เท่ากับการ์ดใบอื่นที่เรามีอ่ะค่ะ(การ์ดจากบั้มthe awakening , LoL , snowflake) ของบั้มtftmnมีความสูงกว่านิดหน่อย เเบบนี้เเท้รึเปล่าคะ
ใครรู้ช่วยบอกหน่อยน้า ขอบคุณล่วงหน้านะค้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่