ปัญหาเรื่องเดิม ไม่มีเงิน

ผมเบื่อมากครับ ที่น้าสาวและน้าเขย ทำแต่เรื่อง
ผมต้องทนแม่เล่าให้ฟังทุกวัน น้า..ทำแบบนั้น ทำแบบนี้ โดนแม่ผัวด่ามาแบบนี้ เกลียดแม่ผัวมาก

ผมจะไปนั่งเล่นเกม ก็ต้องโดนพ่อกับแม่เรียกมาฟัง เรื่องเดิมๆทุกวัน
หาเมียให้ดี ดูไว้นะ หาเมียแย่ๆ เดือดร้อน ต้องมาสอนทุกวันด้วยหรออ ผมเพิ่งจะ 15

น้าสาวและน้าเขย เป็นไรมากป่ะ 
วันๆสร้างเรื่องได้ทุกวัน นั่งพูดแต่เรื่องเดิมๆ พูดซ้ำๆทุกวัน ด่าเรื่องเดิมๆทุกวัน เอาเรื่องบ้านผัวมาพูดเยอะแยะ
เป็นลูกชาย กับสะใภ้ 1 คน แต่ยุ่ง อยากได้สมบัติบ้างละ อยากทำแบบนั้น อยากทำแบบนี้ แต่พ่อแม่เค้าใจแข็ง ก็ไม่ให้ ก็โดนไล่ 
ผมฟังยังดูออกเลยว่า การเงินไม่ดี ปัญหาก็เยอะแยะ เลวนะ ยังจะอยากมีลูกอีก 

@@@@@@@@@ผมเบื่อ เลิกสร้างความวุ่นวายสักที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่