[ซีรีส์วาย] ช่อง 7 มีแผนจะโดดลงมาแบ่งเค้กซีรีส์วายมั้ย

หลังจากที่เราไปดูคั่นกูและไปติดกับเป็นแฟนคลับไบร์ทวิน ก็ไปรู้วัฒนธรรมของแฟนคลับ เปย์หนักมากกกกก ทั้งอาหารนานาๆ ชาติสำหรับคนในกอง มีให้ทุกวัน แฟนอินเตอร์แต่ละบ้าน เปย์กันเหมือนเกทับกัน อึ้งไปเลย แฟนฟิลิปปินส์ส่งหมูหันมากอง ไม่รวมอาหารกล่องมื้อเที่ยง มื้อเย็น 

ไบร์ทวินเป็นพรีตัวไหน  แฟนคลับก็รีบไปตามซื้อ (เราก็ไป 555)

GMM เหมือนถูกหวยอ่ะ เปิดกล้องซีรีส์ใหม่เต็มเลย งานเด็กในค่ายตรึมเลย 

ช่อง 7 สนใจทำแบบ ละครบู๊ ค่ายพี่เวอร์ ค่ายอาหลอง เน้นมิตรภาพลูกผู้ชายมั้ย ช่อง 3 เขาเริ่มแล้วนะ ไหนๆ ทั่วโลกก็มองว่าไทยเป็นศูนย์กลาง ซีรีส์ BL แล้วตอนนี้ เอาแนวบู๊แนวถนัดของช่อง 7 มาออกสู่ตลาดมั้ย วินบอกว่าอยากเล่นละครบู๊ด้วย 

ดูท่าจะรุ่งกว่าละครตอนนี้นะ อย่างน้อยฉายทาง buggaboo ก็ได้นะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
แนวมิตรภาพลูกผู้ชาย ให้คนดูที่เป็นสายนี้ที่ชอบจิ้น ไปมโน ไปฟินเอาเองดีกว่านะ
ไม่ใช่ทุกคนจะเป็นสาววายไปกันหมดทั้งไทยแลนด์นะคะ คนเอาดีตลาดทางนี้ก็มีอยู่แล้ว
ความคิดเห็นที่ 7
เราว่าไม่ควรนะ ถ้าให้เป็นคู่รองน่าจะดีกว่า เพราะไม่ใช่ทุกคนจะชอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่