พนักงานจัดเรียงสินค้าหรือแคชเชียร์หรือแผนกต่างๆที่วุฒิ ม.3-ม.6 ในบิ๊กซีกับโลตัสรายได้เดือนนึงถึง 13,000-14,000 ไหมครับ

ครับตามหัวข้อเลยครับ  ตอนนี้งานก็ค่อนข้างหายาก ก็คิดว่าทั้งสององค์กรนี้เขาน่าจะมั่นคง เลยอยากรู้ว่ารายได้เดือนๆนึงได้เท่าไหร่ครับ ใครที่เคยผ่านมาแล้วหรือพอรู้รายละเอียดช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ สวัสดิการเป็นยังไงรายรับแต่ละเดือนได้ประมาณไหน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่