สูดดมก็าซหุงต้มเข้าไปโดยตรง มีวิธีแก้ไหมครับ

คือตอนนี้เนี่ย ผมจะทำอาหาร แล้วจะจุดไฟครับ แต่ทำไฟแช็คตก แล้วผมก็ดันสูดดมก๊าซไปเต็มๆ เลยครับ แล้วก็ดันมาจำได้ว่า เคยอ่านบทความ ของ สสส. ว่าสูดแล้วอาจตายได้
แต่ในนั้นบอกวิธีแก้แต่คนสูดดมเข้าไปแล้วสลบครับ

ตอนนี้ผมยังไม่สลบครับ เลยอยากรู้ว่าจะแก้ได้ไหม

อาการแค่แน่นหน้าอกครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview