เราเตอร์ Router 4G

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ พอดีจะซื้อเราเตอร์ใส่ซิมมาใช้กับซิม TOT SIM FOR WORK คลื่น 2300 แถวบ้านมีสัญญาณ TOT 4G คลื่นเต็ม กำลังดู TP-LINK MR200 กับ TENDA 4G09 อยู่ครับ ทาง Tenda 4G09 แอดมินเทนด้าบอกรองรับ 2CA คลื่น 2300 แต่ข้อมูลของทาง MR200 ยังไม่ชัดเจน บางคนบอกมี CA บางคนบอกไม่มี
สองรุ่นนี้ ถ้ามี CA เหมือนกัน รุ่นไหนดีกว่าครับ

ปล.คือผมกดสั่งซื้อ MR200 ไว้แล้วรอจ่ายเงิน แต่วันนี้แอดมินเทนด้า ทักแชทมาใน Shopee บอก รุ่น TENDA 4G09 รองรับ 2CA เลยลังเล (ราคาก็แพงกว่าด้วย) ทักไปถามแอดมิน TP-LINK ตั้งแต่เมื่อวานก็ไม่ตอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่