ต้องการเชิญแขกมาร่วมงานแต่งผ่านเฟสบุ๊ค สามารถแท็กคนที่ไม่เป็นเพื่อนได้หรือไม่คะ

สืบเนื่องจาก จขกท จะแต่งงานช่วงปลายมีนา 2020 มีการแจกการ์ดเรียบร้อยแล้ว แต่ทีนี้สถารการณ์โรคระบาดไม่ดีเลยเลื่อนเป็นกันยา 2020
โดยมีการเปลี่ยนสถานที่ไปด้วย

เลยอยากจะขอสอบถามเรื่อง การเชิญแขกมางานแต่งงาน ผ่านเฟสบุ๊คหน่อยค่ะ ว่าสามารถแท็กคนอื่นที่ไม่ได้เป็นเพื่อนกันในเฟสบุ๊คได้หรือมั้ยคะ
(พอดีจะเชิญ หัวหน้าที่ทำงาน และ ญาติที่ไม่ได้เป็นเพื่อนกันในเฟสค่ะ)
เพื่อต้องการแจ้งข่าวให้ทราบวันงานแต่งงาน และสถานที่ใหม่ รวมถึงแผนที่ที่กำลังจะจัดขึ้นค่ะ ทั้งนี้มีการโทรแจ้งผ่านทางโทรศัพท์แล้วนะคะ
แต่อยากจะ warning กันไว้ เผื่อลืมค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่