เครื่องแบบของแฟนที่เป็นนักเรียนนานสิบทหารมาใส่ถ่ายรูปได้ไหม

สวัสดีค่ะ เป็นกระทู้แรก ผิดพลาดประกรใดช่วยเเนะนำด้วยนะคะ พอดีมีเเฟนค่ะ อายุ21เท่ากันค่ะ เเฟนเป็นนักเนียนนายสิบทหารบก เคยเห็นรูปคนอื่นในเคื่องแบบ ถ่ายออกมาสวยดีค่ะ หลายรูปนักเรียนนายสิบบางคนก็สวมหมวกให้กับเเฟนสาว เมื่อลาพักที่ผ่านมมา เเฟนก็มาหาค่ะ เเละเราก็ถ่ายรูปกันปกติ เเต่ไม่ได้สามเครื่องเเบบนะคะ ใส่เสื้อขาวแต่มีตราโรงเรียนที่หน้าอก และก็มีหมวกลายพรางหนึ่งใบ(มีตราธงชาติติดหลังหมวก มีตราโทงเรียนติดหน้าหมวก) เเฟนจะนำหมวกมาสวมให้ เเต่เราปฏิเสธไปว่าไม่ใช่ของเรา คุณสวมเถอะ เราเป็นเเค่นักศึกษา พวกเราคุยกันไว้ว่า ลารอบหน้าจะไปถ่ายรูปกันเพราะเห็นบอกว่าจะได้ใส่ชุดอ่อนกลับบ้าน  เจ้าของกระทู้ก็เลยสงสัย เเละมาถามว่า เราสามารถนำของ ของนนส.มาสวมได้ไหม มีขอบเขตจำกัดไหมว่าอะไรทำได้บ้าง อะไรทำไม่ได้บ้าง จะได้ทำให้เหมาะสมค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบเเละคำเเนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่