โน๊ตบุ๊ค ขึ้นหน้าจอสีฟ้า

กระทู้คำถาม
หลังจากใช้งานเสร็จจะปิดเครื่อง เครื่องได้ขึ้นให้ อัพเดทเเละปิดเครื่อง จึงกดอัพเดทไปค่ะ พอจะใช้เครื่องอีกทีขึ้นกน้าจอสีฟ้าเเบบนี้ค่ะ เป็น lenovo ideapad c340 ค่ะ แก้ไขปัญหาได้ยังไงบ้างคะ ได้สเเกนคิวอาร์โค้ดแล้วลองทำตามวิธีที่บอกแล้วเเต่ก็ยังไม่ได้ค่ะ ใส่โค้ดตามคลิปในยูทูปที่เขารีวิวว่าใช้ได้จริงแล้ว ก็ยังไม่ได้ แบบนี้ต้องส่งซ่อมศูนย์อย่างเดียวเลยหรอคะ
แสดงความคิดเห็น