เครื่องดูดฝุ่น Xiaomi Mi Handheld Vacuum Cleaner กับที่มี 1C ต่อท้าย รุ่นไหนใหม่กว่ากันอะครับ

กระทู้คำถาม
พอดีกำลังจะซื้อเครื่องดูดฝุ่นของ Xiaomi  ไป search ในเว็บ mi global เจอ Mi Handheld Vacuum Cleaner
แต่เห็นที่ขายในไทย มีทั้งตัว Mi Handheld Vacuum Cleaner กับ Mi Handheld Vacuum Cleaner 1C
ไม่แน่ใจว่าตัวไหนเป็นรุ่นใหม่ แล้วก็ดีกว่ากันอะครับ 
หรือมีรุ่นอื่นแนะนำมั้ยครับ งบไม่เกิน 10,000.-
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่