ต้องการสมาชิกตั้งวงดนตรี / cover ลงยูทูป

1.ผมตำแหน่งกีต้าร์  อยากชวนมาตั้งวง ทำเพลง
ผมแต่งเพลงแต่งเมโลดี้ ทำนองได้ เขียนเนื้อยังพยายามอยู่ ผมว่านะเนื้อเพลงสำคัญที่สุดสำหรับผมถ้าเพลงมันโดนอีก20ปีคนก็ยังฟัง ผมเขียนแล้วทิ้งหลายเพลงเนื้อมันไม่โดน
แนวเพลงที่ฝึกเล่นและซึมซับมา
Silly fools ,Bodyslam,big ass ,potato,  cocktail ,room39, ฯลฯ
2.หรือทำคลิปแจมสนุกๆก็ได้ ขอคนที่อัดเสียงผ่านโปรแกรมทำเพลงได้พอเอามามิกซ์รวมมันจะได้ฟังชัด ร้องนำ+กีตาร์+กลอง+เบส+คีบร์อด
ปล. ฝึกมานานอยากจะปล่อยของถึงจุดนึงมันต้องทำเพลงผมอยู่จังหวัดประจวบ.
รู้อยู่แล้วว่าหลายๆท่านที่อ่านกระทู้นี้คงไม่ได้อยู่ประจวบแต่เดี๋ยวนี้ไม่ต้องอยู่จังหวัดเดียวกันก็ทำเพลงได้แค่ทุกคนต้องมีอุปกรณ์อัดเพลงผมว่าหลายๆคนในยูทูปที่ cover เพลงทั้งตีกลอง เบส กีตาร์ ร้อง ทุกคนมีความสามารถน่าจับมารวมกลุ่มแล้วcover ต่อยอดไปถึงการทำเพลง
ฝีมือผมตามคลิป⬇

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ[/youtube]
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
Preview