ตำแหน่งไฝ ควรเก็บหรือควรจี้ออกค่ะ?

อยากจี้ไฝค่ะ ลองหาไฝนำโชค ไฝอับโชคหลายแห่งเลย ไม่รู้จะเชื่ออันไหนดี รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ ตอนนี้มีสามจุดที่อยากเอาออกค่ะ
จุดแรก ข้างจมูกด้านซ้ายตามรูป มันอยู่ตรงร่องจมูกอ่ะค่ะ บางที่ว่าไฝดี เรื่องการงานต่างๆ แต่บางที่ว่าไม่ดี

จุดที่สองบนหน้าอกด้านซ้ายค่ะ ตรงเนินอกเลยค่ะ เหมือนเคยอ่านในเว็บว่าเป็นไฝอาภัพ แต่เมื่อกี้ไปดูอีกเว็บก็ว่าเป็นไฝดี

จุดสุดท้ายที่หลังด้านขวาค่ะ ตรงที่วงกลมไว้เลยค่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ คือใจก็อยากเอาออกเพื่อความสวยงาม แต่อีกใจก็เชื่อเรื่องดวงด้วยค่ะ แหะๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่