jandt ส่งของช้าขนาดไหน?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ 
คือเราสั่งของผ่านทางShoppeeแล้วต้องการใช้ของก่อนเปิดเทอม แล้วเปิดเทอมวันที่ 1 กรกฎาคม เจ้าของร้านบอก 1-3วันน่าจะถึง น่าจะถึงด้วยนะ ตอนแรกก็ไม่ได้อะไรแล้วพอสั่งไป บอกพี่ว่าjandt ขนส่งพี่สาวก็แบบไม่ทันหรอกช้าา เราก็เริ่มแบบเอ๊ะใจละจะทันมั้ยว่ะ ตอนนี้ผ่านมาสามวันแล้วค่ะยังไม่ได้ของ
ถ้าขนส่งปกตินะคะ เช่น เคอร์รี่หรืออื่นๆ จะเร็วมาก 1-2วันก็ถึงค่ะ คือเราอยู่กรุงเทพด้วยน่าจะเร็วนะคะ พอเข้ามาดูในเว็บก็ขึ้น แบบนี้ค่ะ ขึ้นตั้งแต่วันที่แล้วจนตอนนี้ก็เหมือนเดิมค่ะ 
อยากได้ข้อมูลจากคนที่เคยใช้ขนส่งนี้อ่ะค่ะ ว่าปกติเขาส่งปกติกี่วัน?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่