Shaman King Complete Edition ของญี่ปุ่น มันต่างจากของไทยไหมครับ?

ผมเห็นว่าหน้าปกมันไม่เหมือน Complete Edition ของสยามที่เป็น BIGBOOK  อยากทราบว่าเปลี่ยนแค่ปกหรือวาดใหม่หมด เพราะเห็นมีถึง 35 เล่ม
หน้าปกงามทุกเล่ม 

( Ver เก่าปาหมอน )

( Ver ใหม่ )

อันนี้BBของไทยเรา 

เพราะใจก็อยากจะเก็บ BB ของไทย แต่ชอบหน้าปก Ver ที่เห็นของญี่ปุ่นมากกว่า (อารมณ์ถ้ามันไม่เหมือนกัน หวังว่าสยามจะเอาเข้ามาขายแล้วซื้อ ver นี้แทน ) น่ะครับ แต่ถ้าเหมือนแล้วต่างกันที่หน้าปกก็คงต้องยอมเก็บ BB แทนT-T
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่