ขอผู้รู้ครับ เอาแชมพูมาใช้เป็นสบู่เหลวชำระกาย มีข้อเสียไหมครับ?

คือเป็นคนทำอะไรไม่อยากซับซ้อนยุ่งยาก เลยชอบเอาแชมพูมาอาบน้ำ ล้างมือ แต่ไม่มีความรู้เกี่ยวกับสารชะล้างเลยอยากขอคำแนะนำผู้รู้ครับว่า
นำแชมพูมาล้างมือ อาบน้ำ OK ไหมครับ มีข้อเสียอะไรไหมครับผม ขอบคุณคร้าบบบบ

ถ้าผม tag ผิดห้อง อย่างไร อภัยด้วยนะครับ นานๆแวะมาขอความรู้จากเพื่อนๆทาง Pantip ทีอ่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่