รบกวนหน่อยครับ ผม connecting emule ไม่ได้ (เน็ต ais)

พอดีเคยใช้โปรแกรมนี้นานมาเเล้ว วันนี้ลองติดตั้งใหม่ ตอนติดตั้งมันให้ใส่พอร์ต 2 พอร์ต

ผมใช้ ais เลยใส่ พอร์ตที่ได้จาก thddns.net ลงไป 2 อันที่ไม่ได้ใช้  พอทดสอบพอร์ตดูปรากฏว่าขึ้นเเบบนี้

แล้วพอติดตั้งเสร็จ พยายาม connect emule ด้านล่างไม่ยอม connect เลย มันเป็น connecting ตลอด

ผมไม่ได้เก่งทางนี้อะไรมาก รู้เเค่งูๆ ปลาๆ รบกวนเเนะนำด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่