เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Yamaha nouvo sx สตาร์ทแล้วขึ้นจอ Er_1 เกิดจากสาเหตุอะไรครับ

รถจอดทิ้งไว้ที่หอสองเดือนเพราะไม่สะดวกไปเอากลับบ้านที่ตจว. สตาร์ทมือขึ้นที่หน้าจอว่า Er_1 สตาร์ทเท้าก็ไม่ติดครับ เปลี่ยนแบตก็ไม่ติดอยู่ดี ใครเคยเจอเหตุการณ์นี้หรือเป็นผู้รู้รบกวนแนะนำทีครับ นำไปให้ร้านซ่อมแล้วเค้าบอกทำไม่ได้😭

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่