ทำยังไงกับชีวิตดีครับ

คือแม่ผมจะโดนยึดบ้าน ซึ่งบ้านหลังนี้เป็นบ้านของคุณยาย(ยายอยู่กับน้า)ซึ่งสิ้นเดือนนี้บ้านจะโดนยึด(กู้บ้าน) แม่ผมหาคนยืมไม่ได้เลยทำให้ผมเครียดมากซึ่งเจ้าหนี้ขู่ว่าจะไล่ออกจากบ้าน
ผมรู้สึกเครียดกับชีวิตมากตอนนี้อายุ 15 แต่รู้สึกอยากฆ่าตัวตายให้มันจบๆไปมากครับ
**แม่ผมเลิกกับพ่อแล้ว**
**ผมมีพี่สาวด้วย**
**ขอถามว่าผมจะมีวิธีช่วยแก้ปัญหานี้ยังไงบ้างครับหรือใครพอจะช่วยได้บ้างผมเครียดมากจริงๆ ถ้าบ้านโดนยึดแม่ผมไม่มีที่อยู่อาศัยผมคงให้แม่ไปทำประกันชีวิตให้ผมแล้วผมคงจะฆ่าตัวตายครับ*
แสดงความคิดเห็น
Preview