ปรึกษาเรื่องประจำเดือนค่ะ...

คือว่าจขกท.เป็นประจำเดือนครั้งละ4-5วันค่ะโดยปกติ(มีปวดท้องช่วง1-2วันแรก)  แต่ช่วงเดือนที่ผ่านมาเป็นประจำเดือน10วันเลยค่ะแต่ไม่ปวดท้องแล้วก็มาน้อย แล้วก็เดือนที่แล้วประจำเดือนมาวันที่ 27พ.ค.-6มิ.ย. ค่ะ มันเป็นค่อมเดือนนี้กับเดือนที่แล้วอ่ะค่ะ พอมาเดือนนี้วันที่15มิ.ย. มันก็มาอีกแล้วก็มาน้อยเหมือนเดือนที่แล้วเลยค่ะ อยากทราบว่าใครเคยมีอาการแบบนี้มั้ยคะ แล้วมีข้อแนะนำอะไรบ้าง มันเกี่ยวกับโรคอ้วยด้วยมั้ยคะ เพราะตั้งแต่ปิดเทอมเดือนมีนา เรากลับมาอยู่บ้านก็ค่อนข้างกินเยอะด้วยค่ะ.... ขอความกรุณาด้วยค่ะตอนนี้เครียดมากเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่