Apple online store ใช้เวลาส่งกี่วันคะ? (DHL)

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือว่าเพิ่งสั่ง Ipad pro 2020 มา คือสั่งมาพร้อมปากกาค่ะ แต่ปากกามาส่งก่อนตั้งแต่ 13 มิถุนายนแล้ว (สั่งตอน6 มิถุนายน) แต่ตัวเครื่อง ipad คือแจ้งว่าจัดสั่งแล้ววันที่ 16 มิถุนายนแต่วันนี้ 18 แล้วไม่มีอัพเดทอะไรจากเว็ปติดตามพัสดุเลยค่ะ ขึ้นแค่ shipment picked up จาก Southwest China แล้วไม่ขึ้นอะไรอีกเลย

ในหน้าเว็ปสั่งซื้อขึ้นว่าของจะมา 24 มิถุนายนแต่นี่ว่ามันน่าจะมาเร็วกว่านี้เพราะปากกาก็เร็วกว่ากำหนด3วันค่ะ(อันนั้นส่งups) คือปกติของคนอื่นๆมันส่งก่อนกำหนดกี่วันหรอคะคือถ้ามแล้วา24จริงนี่รอเหงือกแห้งแล้ว555555หนาว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่