โควิท19 ละกษณะอาการที่บอกว่าไข้ต่ำๆเป็นยังไงครัง

คือช่วงก่อนผมออกไปข้างนอกครับ วีคที่แล้ว
คำถามผมคือ อาการไข้ต่ำๆนี่คือ กี่องศาครับถึงเรียดว่าไข้ต่ำๆ

ผมไม่แน่ใจว่าเสี่ยงมั้ย แต่ช่วงนี้หายใจลำบาก คลื่นไส้ เวียนหัว

อาการไข้ผมยังไม่ขอระบุเพราะ ไม่รู้ว่า ต่ำๆ คือกี่องศา วัดอุณภูมิอยู่ที่ 36.... ตลอด

ไม่มี ไอ ครับ 

มีแต่น้ำมุกบางครั้ง(บางเวลา) และจาม(บางเวลา)

เลยไม่แน่ใจว่าเสี่ยงไหมกับ การเป็นโควิท

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่