ใครดู Baki 2020 Raitai Tournament แล้วมาคุยกันหน่อยครับ Spoil Alert !!

ทำไมมูฮัมหมัด อาลี ชีวิตถึงได้อาภัพขนาดนี้กันครับ ตอนสู้ในศึกไรไท ก็ดูเป็นตัวละครที่เก่งมากๆอยู่ น็อคคู่ต่อสู้ได้อย่างรวดเร็ว ความเร็วนี่โดดเด่นมาก
แต่พอจบศึกไรไท กลับมาญี่ปุ่นปุ๊ป คือแบบกาก กากจัดเลยครับ โดนอัดยับเลย แมทซ์สุดท้ายที่จะต้องสู้กับบากิ ปูมาซะดี แต่โดนอัดแบบเดียวน็อค ทำอะไรไม่ได้เลย น่าสงสารมากๆ กลายเป็นหยำฉาไปเลย

ส่วนนักโทษประหารทั้ง 5 คน ที่โผล่มาตอนสุดท้ายว่ากำลังฝึกวิชากันอยู่นี่ น่าจะมาในภาคต่อไปใช่ไหมครับ แบบนี้ผมจะได้ดูพ่อลูกสู้กันไหมเนี่ย หรือตัดมานักโทษประหารเลย 

ใครมีอะไรอย่างอื่นก็มาคุยกันได้ครับ พึ่งดูจบอยากหาคนคุยด้วย 55
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่