เพื่อนๆเชื่อในพรมลิขิตไม๊คะ.. เราอยากมาแบ่งปันเรื่องราว เจอสามีแค่3วัน ตัดสินใจแต่งงานเลย กลายเป็นลัดฟ้ามาเป็นสะไภ้ตุรกี

เป็นคนนึงที่วิ่งตามความรักมาตลอดชีวิตเหมือนกันค่ะ จนวันนึงที่หยุด ชิล ปล่อยให้เป็นเรื่องของจัดรวาล เรากับสามีอยู่ไกลกันคนละซีกโลก แต่นางก็หาเราจนเจอค่ะ แค่อยากเอาเรื่องราวมาแบ่งปันและให้กำลังใจ เพื่อนๆหลายคนที่ยังไม่สมหวัง ความรักดีดีมันยังมีอยู่น๊ะคะ

จากคลิปที่มินด์จะเอามาแบ่งปันวันนี้ ไปเที่ยวกับคนที่อยากเป็นแฟนด้วย แต่ก็ได้สามีเจอกับสามีคนปัจจุบันแทน... ลองฟังดูนะคะ
❤️👉🏻 คลิกดูตรงนี้เลยค่ะ

ฝากด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่