Philips LED รุ่น 40pft5201s/67 เจอปัญหา เหมือนกับ Boot loop ขึ้นหน้าจอให้ scanตลอดเข้าศูนย์มาได้ 1 ปี กลับมาเป็นอีกครับ

Philips  LED รุ่น 40pft5201s/67 เจอปัญหา เหมือนกับ Boot loop ขึ้นหน้าจอให้ scanตลอดเข้าศูนย์มาได้ 1 ปี กลับมาเป็นอีกครับ
เสียค่าซ่อมไป ค่าเปิดเครื่อง 1 พันแล้วค่าซ่อมอีก ใช้ได้ 1 เดี๋ยวเสียอีกรุ่นนี้ห่วยมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่