ตามร้านจักรยาน เค้าใช้ที่สูบลมแบบไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

พอดีลองค้นหา Google แล้ว หาไม่เจอ ( สงสัยใช้ keyword ไม่ถูกต้อง )
อยากรู้ว่าตามร้านจักรยานทั่วไป เค้าใช้ที่สูบลมแบบไหนครับ และหาซื้อได้ที่ร้านไหน หรือเว็บไหนครับ
และใช้กับยางรถมอเตอร์ไซต์ได้ด้วยไหมครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ซื้อตัวนี้เลย ราคา เก้าร้อยกว่าบาท
เติมได้หมด จักรยาน มอเตอร์ไซค์ รถยนต์

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่