อยากถามเกี่ยวกับการทดสอบ CU - TFL( Chulalongkorn University Proficiency Test of Thai as a Foreign Language)

สวัสดีค่ะ ฉันไม่ใช่คนไทยแต่มีแผลจะเข้ารับการทดสอบ CU - TFL เพราะว่าเป็นคนต่างชาติ ก็เลยไม่รู้มากเกี่ยวกับมัน งั้นฉันขอทุกๆคนที่นี่ มีใครรู้ข้อมูลของการทดสอบ ขอตอบให้ฉันหน่อยได้ไหมคะ แล้วฉันก็หาหนังสือเพื่อฝึกฝนก่อนที่เข้ารับด้วย ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่