น้องหมาอายุ3เดือนตัวแค่นี้ ผอมไปมั้ยคะ?

ไซบีเรียนอายุ3เดือนหนัก6โลนิดๆผอมไปมั้ยคะ ตอน1เดือนน้องมีพุงน่ากอดมาก พอเข้าเดือนที่3แผงขนที่คอยังไม่ค่อยมี แล้วไปเจออีกตัวนึงอ่ะค่ะ3เดือนตัวใหญ่ขนฟูมาก ผิดกับน้องหมาเราเลย
#ตอนซื้อมาเค้าบอกน้องสายพันธุ์วู๊ดลี่ ตอนนี้เหมือนจะไม่ใช่เลยค่ะ หรือเป็นเพราะเราให้อาหารแค่3เวลารึป่าวคะ เลยโตช้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่