อยากให้ ไซบีเรียน อ้วนควรทำอย่างไรครับ?

น้อง บีโม่ อายุ 8เดือน ครับ ผอมมาก และขนร่วง ควรทำอย่างไรดีครับ อยากให้ น้องเขาอ้วนและขนฟู ขนสวย ใครก็ได้ช่วยแนะนำหน่อยน้ะครับ ตอนนี้ผมให้ทาน ข้าวคลุกกับหมูและไก่อ่ะครับ น้องกินเยอะมาก เวลาผมซื้อขนมปังให้น้อง น้องก็กินหมดทุกทีครับ หรือว่าต้องพาน้องไปถ่ายพยาธิ ใครมี วิธีดีๆ ช่วยแนะนำหน่อยน้ะครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่