ผมจะสามารถหาเกม Resident Evil ภาค 1 2 3 เวอร์ชั่นClassic (PS1) เล่นได้จากไหนครับ?

กระทู้คำถาม
ผมจะสามารถหาเกม Resident Evil ภาค 1 2 3 เวอร์ชั่นClassic (PS1) เล่นได้จากไหนครับ?

ผมเล่นในPCนะครับ ก็ซื้อทุกภาคจาก Steam มาครบหมดแล้ว แต่ภาค 1 2 3แบบของPS1 ผมหาของในPCไม่ได้เลย ส่วนตัวก็ชอบซีรีย์นี้มากๆ
ก็อยากจะซื้อเก็บสะสมใว้ให้ได้ทุกภาค ไม่ทราบว่าผมควรหาเกม3ภาคนี้จากไหนดีครับ ขอบคุณมากครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่