หุ่นยนต์ถูพื้น ยี่ห้อ Everybot Edge ดีไหม?

ใครเคยใช้บ้าง ประทับใจความสะอาดไหม
หรือถูเองดีกว่า ช่วยรีวิวหน่อยจ้า เพี้ยนปูเสื่อรอ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ใช้อยู่ค่ะ ใช้งาน 2 วัน/ครั้ง มีหลายระบบถูได้หลายแบบ ชอบที่มีเซ็นเซอร์กันชน กันตก เลือกได้ว่าจะให้ถูแบบบังคับทิศทางเอง หรือทำหน้าที่ตามตำแหน่งที่เหมาะสมของห้อง เคยเทสต์ตอนคราบน้ำแห้งกรัง แล้วถูออก ให้ผ่านค่ะ เป็นผ้าไมโครถ้าศึกษาคุณสมบัติดีๆ มันเหมาะกับการเช็ดถูได้ดีเลย อีกอย่างใช้มือถือแล้วนำไปเช็ดกระจกก็ได้ เรามองว่าทุ่นแรงยังไงก็ดีกว่าถูเองหลังขดหลังแข็งค่ะ สรุปคำตอบ ประทับใจค่ะ ซื้อได้คุ้มราคา
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่