เป็นสิวอุดตันหนักมาก ใช้ Paula's choice ดีมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
คือหนูเป็นสิวอุดตันเยอะแบบมากๆ ยังอยู่ในช่วงวัยรุ่นค่ะ อายุ18ปี โดยเฉพาะบริเวณแก้มกับหน้าผากจะเยอะเป็นพิเศษ ตรงกรอบหน้าก็มีค่ะ จริงๆเป็นคนผิวมันมากด้วย ใช้เรตินเอแล้วก็ยังไม่หายค่ะ ใช้มาเกือบปี ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย เลยอยากปรึกษาทุกคนว่า ถ้าเป็นเยอะมากๆ ใช้bhaป้าพอลล่าจะหายรึเปล่าคะ หรือหายแค่เฉพาะคนที่เป็นไม่เยอะ หมดหนทางแล้วจริงๆ เครียดมากค่ะทำยังไงก็ไม่ดีขึ้นเลย เลยคิดว่าหรือควรจะเก็บเงินซื้อป้าพอลล่ามาลองใช้ดี เพราะราคาค่อนข้างสูง เลยยังไม่กล้าตัดสินใจ ถ้ามีทางเลือกอื่นแนะนำก็บอกได้เลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่