มูฟออนจาก hospital playlist ไม่ได้จริงๆ โดยเฉพาะคู่ winter garden ❤️

กระทู้สนทนา
ในภาพรวมไม่ขอพูดอะไรมากของซีรีย์เรื่องนี้ ดีงามไปหมดทุกอย่าง มันอิ่ม มันสุข ยกให้เป็นอีกหนึ่งซีรีย์ที่ควรค่าแก่การดูมากๆอีกเรื่องเลยค่ะ 👏👏👏

แต่ผ่านมาเป็นอาทิตย์ เรายังไปจากคู่หมอจองวอน กับ หมอ คยออุล ไม่ได้เลยค่ะ ทั้งๆที่ ซีนหวานๆก็ไม่มี ฉากฟินๆจิกหมอนก็ไม่เห็น แต่มันมูฟออนไม่ได้จริงๆ จะบร้า 😅😅

อยากดู ss2 เร็วๆเลยค่ะ เค้าเปิดใจกันแล้วจะเป็นยังไงต่อ หมอคยออุลเธอมันแน่ แน่ตลอด เธอหยุดบาทหลวงได้หยุดโดยไม่มีอะไรกั้น แม่กับเพื่อนๆพยายามกันแค่ไหนก็ไม่เป็นผล555  เธอมันที่สุด😁😁

นี่ก็นั่งนึกนะคะว่า ss2 คู่นี้มันจะน่ารักแค่ไหน  นึกเองและก็ยิ้มเอง ใกล้แล้วค่ะ ใกล้บร้าาา  ปี2021 มาเร็วๆได้มั้ย 😅😅

ขอระบายหน่อยนะคะ คิดถึงอ่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่