UPS โทรมาเเจ้งว่าจะมาส่งวันเสาร์ ?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ผมได้สั่ง ipad mini 5 จาก  apple store ตอนแรกกำหนดส่งวันที่ 8/06/2020 ณ วันที่ 3 มี E-mail ส่งมาว่าพร้อมจัดส่งวันที่ 5 ผมเลยรอจนถึงวันที่ 5 รอจนถึง 6 โมงเย็นมีเบอร์โทรมา เเจ้งว่าเป็นเบอร์ขนส่งของบริษัท UPS เเจ้งผมมาว่าของจะส่งให้ พน ซึ่งเป็นวันเสาร์ ผมได้อ่านกระทู้ของหลายๆท่านบอกว่า UPS หยุด เสาร์-อาทิตย์ เลยงงว่าทำไมเขาถึงมาส่งวันเสาร์ได้ มีใครเคยได้ของจาก UPS ในวันเสาร์อาทิตย์ไหมครับ ??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่