อายุ16ใส่ถย.49ไม่ได้ แปลกใจจัง??

คือตอนเรียนผมเห้นเพื่อนในห้องมันคุยโม้กันอวดกันเรื่องขนาดน้องชายว่าใหญ่อย่างงั้นอย่างงี้ เพื่อนบางคนถึงกับเปิดออกมาให้ดูแล้วแบบใหญ่ประมาณ52อ่ะทีนี้เราก็แอบถามมันว่าได้ใช้ยาหรือเคล็ดลับอะไรหรือป่าว มันก็บอกว่าไม่ได้ทำไรเลยธรรมชาติล้วนๆเราก็แปลกใจทำไมเพื่อนมีขนาดใหญ่อย่างงี้พอของตัวผมเอง49ยังหลวมอ่ะเวลาเพื่อนท้าวัดขนาดเราก็ไม่กล้าวัดได้แค่คุยบังหน้าไปคือเศร้ามากอ่ะT-T ตอนนี้ก้15จะเข้า16ล่ะ ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับแล้วพอมีวิธีแก้ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่