มีปัญหาของikeaออนไลน์เรื่องการส่งล่าช้าถามครับ

ผมสั่งโต๊ะจากikeaออนไลน์ไป แล้วการจัดส่งด้วยรถพัสดุก็ขึ้นประมาณว่า shipment created มาตั้งแต่ช่วงวันที่30ของเดือนพฤษภาคม แต่ปัจจุบันมันก็ค่อนข้างหลายวันแล้วไม่เห็นมีการเปลี่ยนแปลงอะไรเลย และถามไปทางเมลหรือเฟซบุ๊คของikeaก็เหมือนไม่ได้ตอบอะไรกลับมาเลยซึ่งช่วง2-3วันที่ผ่านมาก็ลองติดต่อikeaบางใหญ่ผ่านเบอร์แต่ก็ไม่เคยมีใครรับสายเลยซักที แต่หลักๆคือผมกลัวว่าผมกดอะไรผิดพลาดหรือเปล่าเขาถึงไม่แจ้งอะไรเลย แท็กผิดขออภัยครับ พึ่งจะเคยใช้กับเขาเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่